diễn đàn lớp F trường MĐC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bất cứ nơi nào trái tim lớp F vẫn tỏa.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

nào cũng nhau nói về F

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Felle FI FA
Level 3 : Xeko
Level 3 : Xeko
Felle FI FA

Đến từ : Tên F chính hiệu Friend Frolader Felle tên thân mật FA FO FIFA

nào cũng nhau nói về F Empty
Bài gửiTiêu đề: nào cũng nhau nói về F   nào cũng nhau nói về F Icon_minitimeTue Oct 14, 2008 3:48 am

9F có là niềm tự hòa của bạn ko?
9F có là ng bạn hữu nghị của bạn ko?
9F có tạo thích thú khi các bạn đến trường ko?

Nếu có thì tại sao chúng ta ko tìm cho tập thể 1 khảu hiệu nhỉ????????????????? 07 07 07
phần thưởng cho chủ nhân của câu khẩu hiệu dc tập thể 9F chấp nhận là 1 món quà trị và ý nghĩa

hãy cũng tham gia nhé
The_King_of_king
Level 2 : Chaien
Level 2 : Chaien
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: nào cũng nhau nói về F   nào cũng nhau nói về F Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 7:47 am

9F có là niềm tự hào của bạn ko? ( Thủy viết sai chính tả nên tui hok trích nhé )
9F có là người bạn hữu nghị của bạn ko?
9F có tạo thích thú khi các bạn đến trường ko?

tất cả câu trả lời đều là :
KO

vì sao ư?????????????????

9F là 1 lớp tập trung các bạn giỏi thì đúng đấy , nhưng tôi cảm thấy bùn khi các bạn bị ám ảnh việc đó mà nặng nề trong việc học , cứ như con thiêu thân lao vào bóng đén các bạn cứ học để vớ tới thứ mà gọi là điển số khiến lớp hết sức buồn tẻ trầm lắng so với 1 số lớp khác , lớp ta thiếu 1 thứ mà người ta có là tinh thần thoải mái lạc quan đã mất

buồn hơn khi bây giờ các mem trong lớp thay đồi rất nhiều nhưng rất tiu cực , 1 số mem bị thứ gì đen tối ám ảnh đến nổi ko thể nhận ra họ xo với trước kia , nói những gì mà tui nghĩ nếu có thời gian nghe lại chắc các bạn cũng há hốc ra mà hỏi : tại sao mình lại thốt ra được những lời đó

thật chán nản khi phải học tập trong xã hội đó , chẳng có lấy 1 động lực gì , ngược lại chúng ta lại còn chịu những gì mà HS đáng lí ra là hok phải gặp

đây hok phải là lúc làm khẩu hiệu , đã đến lúc cần thổi 1 luồn không khí vào xã hội này . tôi nghĩ đó là điều thiết thực nhất
Admin_Fegyla Fred
Admin
Admin_Fegyla Fred

Bài gửiTiêu đề: Re: nào cũng nhau nói về F   nào cũng nhau nói về F Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 6:56 am

TUi chỉ đồng ý 1 phần với anh duy thôi, vì học pahỉ cạnh tranh mới gọi là học. Tuy nhiên học là vì kiến thức , không phải vì điểm số ( trích lời cô ) . DO đó điểm có hơi thấp cũng chả sao, chủ yếu là sau đó mình biết sai và sửa.
=> lo khắc fục sai , khỏi cần khẩu hiệu gì hết á
https://f4rum.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nào cũng nhau nói về F   nào cũng nhau nói về F Icon_minitime

nào cũng nhau nói về F
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» lớp và bạn ( tên cùng nhau )