diễn đàn lớp F trường MĐC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bất cứ nơi nào trái tim lớp F vẫn tỏa.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ý kiến về tình hình lớp nè

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin_Fegyla Fred
Admin
Admin_Fegyla Fred

Ý kiến về tình hình lớp nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Ý kiến về tình hình lớp nè   Ý kiến về tình hình lớp nè Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 12:36 am

Môn toán thì tui khỏi nói nhiều nữa, tui nói về môn lý nhe.
1/ Nếu các bạn không hiểu môn lý , tui có thể giúp ( nếu tui biết làm ). 1 tuần mấy bạn dành cho tui 30ph thôi, tui in đề cho mấy bạn làm . Nếu đc thì thôi còn nếu không thì tui chỉ cho. Đặc biệt là hem đc chỉ bài nhau trong lúc giải đề , như vậy mới biết hỏng chỗ nào để sửa. Okkkkkk ?
Thấy ý kiến này đc hem ???????? 07 07 07 07 07 07 07 07
https://f4rum.forumvi.com
Felle FI FA
Level 3 : Xeko
Level 3 : Xeko
Felle FI FA

Đến từ : Tên F chính hiệu Friend Frolader Felle tên thân mật FA FO FIFA

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về tình hình lớp nè   Ý kiến về tình hình lớp nè Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 1:48 am

nghe có lí
tui đồng ý đó
The_King_of_king
Level 2 : Chaien
Level 2 : Chaien
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về tình hình lớp nè   Ý kiến về tình hình lớp nè Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 4:58 am

chẳng khả quan chút nào , bạn chưa bít dc thực lực của mỗi người mà cho người ta làm 1 đề thì sao dc Ý kiến về tình hình lớp nè 10
mà tui thấy mấy bạn chưa nắm dững dc công thức , áp dụng công thức đó như thế nào vào bài tập thì làm sao mà làm bài Ý kiến về tình hình lớp nè 2-1
theo tui bạn nên cho mấy bạn đó nắm dững cách áp dụng công thức vào từng bài tập khác nhau , dùng trong trường hợp nào
cho bài tập thì phải từ dễ tới khó , làm chung thì tới kiểm tra 1 tiết thì sao mà làm riêng dc , sao đó xác định dc thực lực mỗi người và bít người ta hok nắm khĩ phần nào rồi mới cho tiếp
tui hi vọng cán bộ lớp có kế hoạch để lớp sẽ vui vẻ sao kiểm tra Lý 1 tiết nhé Ý kiến về tình hình lớp nè 11871
Admin_Fegyla Fred
Admin
Admin_Fegyla Fred

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về tình hình lớp nè   Ý kiến về tình hình lớp nè Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 8:26 am

nói sao nghe giống hù ng` te quá thế. đã bảo là cô cho đề hem khó mààà
https://f4rum.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến về tình hình lớp nè   Ý kiến về tình hình lớp nè Icon_minitime

Ý kiến về tình hình lớp nè
Trang 1 trong tổng số 1 trang