diễn đàn lớp F trường MĐC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bất cứ nơi nào trái tim lớp F vẫn tỏa.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin_Fegyla Fred
Admin
Admin_Fegyla Fred

Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitimeWed Jan 07, 2009 4:58 am

Tui thấy lớp mình hình như không còn ổn định như trước nữa... Mặc dù lớp 8chúng ta đã chịu cực hình lớn hơn bây giờ nhưng ít ra chúng ta còn giữ đc sự đoàn kết... Mấy bạn thấy sao nếu tui kêu mấy bạn nêu ý kiến của mình về tình hình lớp... TUi chán nản qué rồi đó... Chúng ta đứng trước 2 gvcn... Đây là lúc làm việc theo lý trí chứ không phải làm theo cảm nhận.... Mấy bạn thử so sánh tình hình lớp đầu năm với hiện nay xem sao... Đồng ý là c.hoanh hiền, không khó... nhưng chính vì cô quá dễ nên lớp mình mớiđi xuống đó thôi... Làm việc fải biết xét đoán tgian cho hợp lý... Tómlại , tui không có quyền chê trách gvcn, tui chỉ hỏi ý kiến các bạn thôi... Các bạn có thể cho tui 1 ý kiến hợp lý hem ??? Mấy bạn có bao h nghĩ cô Vẫn đã làm gì cho lớp chưa ? hay chĩ nghĩ đơn giản là cô chỉ cn fụ...
XIN CHO TUI 1 LỜI GIẢI THÍCH MÀ TUI CẦN
https://f4rum.forumvi.com
Felle FI FA
Level 3 : Xeko
Felle FI FA

Đến từ : Tên F chính hiệu Friend Frolader Felle tên thân mật FA FO FIFA

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitimeWed Jan 07, 2009 7:32 am

nhiệm vụ quan trọng của mỗi cá nhân bây giờ là học
ai chủ nhiệm không quan trọng
tương lai còn phía trước, chắc không có thời gian quan tâm chuyện lớp
đó là nhiệm vụ của GVCN, họ làm sao miễn ko tệ là được
Admin_Fegyla Fred
Admin
Admin_Fegyla Fred

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitimeWed Jan 07, 2009 7:35 am

Theo tui đó chỉ là những lời nói để phủ nhận sự thật. VÌ thật ra thì vấn đề gvcn cũng là vấn đề mà mỗi chúng ta quan tâm. MẶc khác, GVCN có điều hành lớp tốt thì lớp mới tốt và mỗi cá nhân mới tốt...
Felle FI FA
Felle FI FA

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitimeWed Jan 07, 2009 8:26 am

tôốthay không là do ý thức của chính mình, không chịu tác động quá nhiều từ người khác và cũng không nên để người khác chi phối cuộc sống của mình quá nhiều
The_King_of_king
Level 2 : Chaien
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitimeWed Jan 07, 2009 10:46 pm

đúng là chuyện giáo viên củ nhiệm hok quan trọng
nhưng cũng công nhận là 1 số bạn hok thix 1 trong mấy cô dẫn đến việc học và làm nhiệm vụ 1 cách ngượng ép
sống chĩ 1 mình mình là ích kỷ lém( đặc biệc là mấy người điều hành lớp ) . vì vậy nên mấy bạn làm sao cho lớp mình thành " mũi tà " là po tay
sẵn tiện hỏi lun mấy đứa hok thi vòng huyện dc di tham quan hem :D
Admin_Fegyla Fred
Admin
Admin_Fegyla Fred

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 1:46 am

to KING :Rõ ràng là hem ép mấy bạn có chịu làm hem ??? Với những đứa lớp 9 tự cho mình là ngang tàn thì không ép chưa chắc đã làm... Tui nói đúng không ??? Mà tui cảm thấy cũng chả có sự ép buộc nào trong suốt tgian cô Cn... Nếu nói về vấn đề fong trào thì từ khi cô cn thì chỉ có 1 fongtrào quyên góp vì bạn nghèo... Đúng không ? Vậy thì cô có ép mấy bạn fải đóng cho thiệt nhiều hem... nghĩ lại đi, chỉ là cô nói đóng sao cho coi đc thì đóng. Về học tập, chỉ là việc làm BTđôi bạn cg` tiến... Học nhiều là sai hả ? Làm ơn nghĩ lại giùm... Làm ơn xemxét lại coi cái lớp mình bao nhiêu % học sinh mất căn bản...
to FIFA : 1 con người dù ít nhiều gì cũng chịu ảnh hưởng của xung quanh... Xung quanh tốt thì con người mới tốt... Xung quanh không tốt thì số người không tốt cũng chiếm đa số... Ở đây không fải là việc có bị chi fối hay không mà là việc chúng ta đang làm những gì... CỨ cho là bạn không chịu ảnh hưởng gì đi... Nhưng chắc gì những bạn kia đã làm đc nhưbạn... COn người đâu fải ai cũng như nhau...
The_King_of_king
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 1:53 am

trời ạ hiểu sai ý tui rồi bà nội ơi
cái vụ người nghèo tui có thấy do cô ép buộc gì đâu . cái tội này là của bà Thủy cứ mởi người ta đóng hoài ( tui đóng có 500 )
còn vụ đôi bạn cùng tiến thì có ích đó . nhưng hơi phản tác dụng . mấy bạn làm cho có lệ . hok lên IQ thêm dc 1 tý nào ( nói thiệt thà đi học thêm còn hơn ) , bạn thấy mấy dứa học dở làm toán có khá dc thêm 1 tý nào hem , hình như chưa đi dc xa vạch xuất phát cho lém
Admin_Fegyla Fred
Admin
Admin_Fegyla Fred

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 1:57 am

Vấn đề đó thì tui hem biết... Lỗi là do các bạn...Mà tui thấy ít ra việc làm đôi bạn cùng tiến cũng có lợi...Ít ra thì cg có 1 số ng` thực hiện đàng hoàng.và cũng còn hơn là để đôi bạn cùng tiến thụ động, hem làm gì cả... Vậy thì tại sao lại nói là gượng ép... Ép gì ??? Khó hiểu thiệt...
The_King_of_king
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 2:00 am

hỏi thử hết lớp đi coi dc bao nhiêu đứa thích làm đôi bạn cùng tiến ?????????????
là làm nhiệm vụ với học tập là do sợ bị ăn đòn á
Admin_Fegyla Fred
Admin
Admin_Fegyla Fred

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 2:03 am

Thì đó... Thì ít ra mấy bạn cũng làm vì sợ đòn... Đôi bạn cùng tiến đâu nhứt thiệt fải thích nhau... Mục đích đề ra của đôi bạn cùng tiến là gì ??? là cả 2 cùng tiến bộ. Thì làm gì làm miễn đạt đc mục đích là ok ùi... Mà nhiều khi từ những đứa ghét nhau thì nhờ fong trào này mà trở nên hiểu nhau hơn, hoặc ít nhất là cg chịu nói chuyện với nhau... Tính đoàn kết cũng đc khắc fục fần nào ...
The_King_of_king
The_King_of_king

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 5:02 am

ừm vậy bạn đếm coi dc bao nhiêu đôi tiến bộ ( tui đăng ký 1 vé hok ) , đã hok thèm nhìn mặt nhau rồi , cho xong hok làm dc => cãi lộn , đề cho gì mà khó khiếp ai mà làm dc
mà cô hok tha mấy đứa HS giỏi nhỉ . tụi nó học bù đầu giờ còn làm 10 bài chắc chết quá
tặng mấy bạn bài hát nghe chơi
Felle FI FA
Felle FI FA

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 7:56 am

tui vẫn giữ nguyên quna điểm: sống phải có lềcó lối, không nên để người khác chi phối cuộc sống quá nhiều
hình như chúng ta đang tự uqan trọng hoá vnấ đề
Admin_Fegyla Fred
Admin
Admin_Fegyla Fred

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitimeFri Jan 09, 2009 3:36 am

Ý của tui không fải là có bị chi phối hay không... Mỗi ng` có quan điểm sống riêng của mình... 11 11 11 11 11 11 Nếu như bạn nói chúng ta đang quan trọng hóa vấn đề gvcn... Sao bạn không nghĩ lại là trong chính việc này chúng ta cũng đã từng quan trọng hóa.
Lớp 8 : tất cả thành viên lớp ta đều chán nản với cách cn của cô T. Và chính chúng ta cũng đã từng lên tiếng...
Lớp 9 : lớp mình có 2 gvcn, mỗi thànhviên đều có cảm nhận riêng của mình. Tại sao lớp 8 chúng ta lại lên tiếng... Có fải là ít nhiều chúng ta chịu ảnh hưởng gvcn ??? Vậy không có lý gì màlớp 9 lại không thể không lên tiếng... Đúng hem ???
Felle FI FA
Felle FI FA

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitimeFri Jan 09, 2009 8:00 am

mục đích của bạn làm thế đã để làm gì?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........   Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........ Icon_minitime

Vấn đề cần giải quyết cấp bách ........
Trang 1 trong tổng số 1 trang