diễn đàn lớp F trường MĐC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bất cứ nơi nào trái tim lớp F vẫn tỏa.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

khong loi ................................

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
The_King_of_king
Level 2 : Chaien
Level 2 : Chaien
The_King_of_king

khong loi ................................ Empty
Bài gửiTiêu đề: khong loi ................................   khong loi ................................ Icon_minitimeThu Jan 22, 2009 4:49 am

Bạn đã có được một người bạn thân chưa nhỉ ?
Nếu có, bạn nghĩ tình bạn như thế nào ? Các bạn đã có nhiều kỷ niệm đẹp chưa ? Các bạn sẽ vẫn mãi là bạn tốt chứ? Bạn nghĩ sao và người bạn thân ấy ? Kể cho mình những kỉ niệm đẹp đi nào!
Nếu không, tại sao bạn vẫn chưa có được một người bạn nhỉ ? có phải bạn đã quá khắt khe khi chọn bạn? Hay là bạn không tin vào tình bạn nhỉ ?
Hãy trả lời câu hỏi bằng trái tim của mình nhé!
Và theo ý kiến của mình, bạn biết không, ai ai cũng cần có một người bạn tốt cả . Có thể là bạn bè của bạn rất nhiều , giúp bạn và rất tốt với bạn. Nhưng cuối cùng, qua bao sóng gió trên cuộc đời, bạn cũng chỉ có một người bạn tri âm với bạn mà thôi. Mỗi người chúng ta nên quý trọng tình bạn ấy, đừng hờn dỗi nhau bởi những lý do chẳng ra gì, để rồi mai đây, bạn vẫn chỉ một mình trên cõi đời. Bạn bè đối với chúng ta là rất quý, bởi có những việc ta không thể nào nói với gia đình hay thầy cô, chỉ có người bạn mà bạn tin tưởng nhất có thể giúp bạn chuyện đó mà thôi....
Felle FI FA
Level 3 : Xeko
Level 3 : Xeko
Felle FI FA

Đến từ : Tên F chính hiệu Friend Frolader Felle tên thân mật FA FO FIFA

khong loi ................................ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: khong loi ................................   khong loi ................................ Icon_minitimeThu Jan 22, 2009 7:27 am

bạn bè thuỷ chung là kho vàng lớn nhất
nhân dịp tết chúc luôn các bạn sẽ sở hữu được tình bạn trong sáng và đẹp đẽ

khong loi ................................
Trang 1 trong tổng số 1 trang